†((¯`•¸•´¯)•]¦!•™§ÿäØräñ Fäñ Çlüß™•]¦!•¯`•¸•´¯))†
Tụi mìh đều là ng` 1 nhà kã màz :x

Welkum 2 [™️§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™️] :x
Tụi mìh đều là ng` 1 nhà kã màz :x

Welkum 2 [™️§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™️] :x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to [♪™§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™♫]

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Koruno
Super Moderacter
Super Moderacter
Koruno

Nam Tổng số bài gửi : 452
Birthday : 01/04/1996

Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum   Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 7:06 pm

vâng vâng... em biết dạo này là em rất là lười post bài...đừng chọi đá tội em nha mấy anh mấy chị

lăn vào vấn đề chính
dạo này thấy 4rum lười tiến hóa vì Ẹc minh Sak ko online nhìu dc zô mẹ nào đó cấm :-"
cho nên mình-mốc hay sì mốc mún lập topic này nhằm chọi đá ném dép đá xoáy để giúp mọi người giao lưu và hiểu về nhau hơn

Luật neh~:
nếu ra 3 người bạn biết trong 4rum, tả về họ, đá xoáy, nói xấu, khen ngợi v.v ...miễn nói dài dòng và có câu văn neh~ không dc 1 câu nói suống để kím post, nếu ko tớ sẽ bắt phạt người đó là spam nhé dapdo

để tui làm mấu neh~

Danisa : người tui nghĩ ra đầu tiên nè :">, phải nói bà là 1 người bợn hoàn hảo mà tui từng có, tui nhớ những ngày bà và tui tung tăng share H*ntai Yaoi này nọ, đó là những ngày hạnh phúc zới tui....Tui thấy thật tội nghiệp cho bà khi phải lăn lộn làm cái banner cái skin cho bà Sak mà ko đồng nào, cũng chả có cái hình designer cho nó đàng hoàng :(, thật tội nghiệp. Tui luôn đứng vế phía bà giống như lần war của 4rum zụ thằng sht*t Sy zới bà Sak versus tui kaka, mình lúc đó giống hero há Dan :">

Sak chan: Dạ bợn ẹc, mình iu pợn lắm nàk~, dù trình level bệnh hoạn của bợn hoàn toàn yếu hơn và ko có, pợn vẫn là bợn thân của mình. Dù pợn luôn tống tiền, đòi chém giết mình nếu ko đưa cùa quý của mình ra share cho pợn, mình vẫn rất quý bợn nà, iu pợn lắm cơ, dù có lúc pợn là mình muốn giết người nhưng bợn luôn ủng hội mình làm những điều sai trái, cảm ơn bợn về những điều ế :">

Dâu nee~: người đợp nhất trên thế giới mà tui từng biết, dù bà hơi teen và tui củ lu sỉ, bà luôn ko hỉu những gì tui nói với bà vì nó toàn là M~A things, nhưng tui rất yêu bà vì bà khác bọn teen kia, bà luôn be there 4 me lúc tui khóc ( dù tui khóc với tất cả mọi người ((= ), tui luôn đau buồn khi thấy chiện tềnh của bà ko bao h` thành :( bà à cố lên nee~, tui sẽ ở bên bà mãi

cứ thoải mái bình luận những gì mọi người tả về bạn, NHƯNG SPAM:
Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum Fuck_u_by_france_wance
VÀ KHÔNG SPAM
Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum Arigato_gozaimashita_0

chọn cái nào thì tự biết
lolz

Iam out
Yuna Shiori
Admin
Admin
Yuna Shiori

Nữ Tổng số bài gửi : 1952
Birthday : 01/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum   Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 11:32 pm

Về Kỏ chan nà : con mụ bệnh họan vô đối và làk 1 họa sĩ trg tui :X cheer
Dan + Dzâu : Tuj iêu 2 pà ~! luk nào c~ ũg hộ tui!! nhất làk tội cho pà Dan è cỗ làm banner k công :D ~! tks dâu nhìu tại dâu chịu khó nge tui lãm nhãm :D
https://syaoran.forum-viet.com
danisa12
S.Y.A.O.R.A.N
danisa12

Nữ Tổng số bài gửi : 2097
Birthday : 20/02/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum   Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 5:02 pm

*chấm chấm mấy giọt nước mắt* Ôi, nghe mấy bà nói xong cảm động quá cơ cry

Đầu tiên là Koruno :">,bà quả thật là ngùơi bạn tuyệt vời nhất mà tui từng gặp, những lúc chat và share hàng cấm với bà trên yahoo quả thật là rất vui XD...Dù đôi lúc tui nói những điều ko đâu ra đâu nhưng bà vẫn lắng nghe tui, cảm ơn bà nhiều lắm :">.

Bạn Dâu yêu dấu, lâu quá ko gặp bà nhớ ghê :">, iu bà nhất vì bà luôn luôn ủng hộ tui....Tội cho chuyện tình của bà thôi, ko phải ngùơi này thì có nguời khác bà ạ, ráng lên nha :D

Bà Sak, tội nghiệp cho tui mà bà ko làm dùm tui có cái hình designer cho nó đàng hoàng đuợc sao? Tui đâu có đòi luơng đâu :(( Nhưng dù sao thì tui cũng vẫn rất quý bà, iu bà lắm cơ :">.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum   Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum I_icon_minitime

Cảm nghĩ về mọi người trong 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điều gì là quan trọng nhất trong cuộc đời bạn?
» Tuyển Mod cho 4rum
» Tuyển Translator cho 4rum
» Xin mọi người tha lỗi cho em
» Ám ảnh về người cha hung dữ