†((¯`•¸•´¯)•]¦!•™§ÿäØräñ Fäñ Çlüß™•]¦!•¯`•¸•´¯))†
Tụi mìh đều là ng` 1 nhà kã màz :x

Welkum 2 [™️§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™️] :x
Tụi mìh đều là ng` 1 nhà kã màz :x

Welkum 2 [™️§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™️] :x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to [♪™§ÿäØräñ Fäñ Çlüß ™♫]

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?

Go down 
Yuna Shiori
Koruno
6 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeWed Nov 04, 2009 6:35 pm

Hãy thử bài trắc nghiệm vui này nhé, nó sẽ giúp bạn khám phá ra được điều bí ẩn đó đấy!

1. Năng khiếu do bạn tự nhận thấy ở chính mình là:

a, Nói, nói và nói rất nhiều hay cười, cười cả ngày mà không biết mệt.

b, Sống chung với sự nhàm chán mà không biết chán.

c, Một đáp án khác.

2. Trong cuộc thi giành giật người mình iu thì kết quả của bạn luôn là:

a, Một người chiến thắng trong niềm vui.

b, Một kẻ chiến bại trong sự tức giận.

c, Một đáp án khác.

3. Nếu bạn bị buộc phải thôi việc làm thêm do phạm phải một lỗi nhỏ như con thỏ(có nghĩa là bị đuổi việc í) thì phản ứng của bạn là:

a, Năn nĩ để được ở lại và hứa sẽ sửa sai.

b, Há Há...càng khoẻ, tôi sẽ có dịp đi trải nghiệm 1 việc làm mới thú vị hơn.

c, Một đáp án khác.

4. Khi biết mình đã bị bạn bè chơi xấu, bạn sẽ:

a, Rất dể dàng tha thứ cho họ.

b, Cho nó một trận đòn thấy được đom đóm lúc ban ngày luôn.

c, Một đáp án khác.

5. Để phá tan cái bầu không khí nhàm chán của sân trường đầy nắng trong giờ ra chơi, bạn sẽ:

a, Huy động bà con trong lớp ra ngoài sân chơi nhảy dây, tạc lon và chơi rượt bắt chạy toán loạn.

b, Cầm mic và ca tặng cả trường vài bài hát mà tôi iu.

c, Một đáp án khác.

6. Nếu "bị nổi tiếng" thì bạn thấy điểm làm bạn nổi trội nhất là:

a, Là chuyên gia của sự chậm trể, thường xuyên đi học muộn và vắng học không có lí do.

b, Sự tưng tửng, hâm hấp, khìn khìn...cực quái.

c, Một đáp án khác.

7. Bạn đang sở hữu phép thuật thần bí thì bạn muốn hoá thân vào nhân vật nào:

a, Mụ phù thuỷ vừa xấu lại vừa tốt bụng.

b, Một nàng công chúa xinh đẹp...nhưng rất kiêu căng và hống hách.

c, Một đáp án khác.

8. Trời mới tạnh mưa và chợ rất dơ vì động bị nước nên bạn rất làm biếng không muốn đi ra chợ mua đồ ăn, trong khi bạn lại ở một mình, bạn sẽ:

a, Ra quán và tận hưởng đồ ăn sẵn.

b, Lân la...đi ăn ké.

c, Một đáp án khác.

9. Bạn bị ăn 1 con zêrô to đùng chỉ vì bạn ngồi chơi trong tiết học mà không chịu chép bài thầy đọc, bạn sẽ phản ứng:

a, Im lặng, lao vào chép bài và tỏ ra là đã biết lỗi...xin thầy tha cho.

b, Nguỵ biện: "Thưa thầy, em đang thực hiện nói không với đọc - chép mà thầy".

c, Một đáp án khác.

10. Bạn nè, cố gắng ngẫm thử xem, khả năng" tiềm tàng" của bạn là gì?

a, Có quá nhiều khả năng nên dù có cố tìm ra điểm nào là nhất thì nó càng bị tàng hình.

b, Vui đây, buồn đó.

c, Một đáp án khác.

11. " Tiềm tàng" với bạn có nghĩa là gì nhỉ?

a, Là bản chất (tốt) mình có nhưng chưa bộc lộ ra ngoài.

b, Là khả năng càng tìm thì...càng tàng (nếu bộc lộ ra ngoài điều gì đó thì sẽ bị người khác phản ánh, bác bỏ liền...).

c, Một đáp án khác.

Kết quả:

Đa số đáp án bạn chọn là (A): Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì vậy nhỉ? Đó chính là việc bạn có thể "đứng vững trên dự luận xã hội" đấy. Bạn có khả năng làm hài hoà mọi thứ, bạn có thể điềm nhiên giải quyết mọi vấn đề sao cho thật thấu đáo nhất...Hãy cố gắng phát huy thế mạnh này của mình nhiều hơn nữa bạn nhé.

Phần lớn đáp án bạn chọn là (B): Bạn có đoán ra được khả năng "tiềm tàng" của mình là gì không? Bật mí nhé, đó chính là "sự phẫn nộ". Bạn rất nóng tính và có thể nổi cơn tan bành và giận dữ bất cứ lúc nào nếu ai đó chạm đúng cái "sự phẫn nộ" của bạn (nhiều khi cũng hơi vô cớ). Khả năng này cũng không có gì là xấu nếu bạn biết đặt nó vào trong trường hợp phải biết tức giận với chính mình chẳng hạn vì sao bạn cũng như bao người bình thường khác, nhưng bạn lại học quá kém...Để từ đó, nuôi chí "phục thù" và tự mình cố gắng vươn lên, học tốt hơn. Nhưng dù sao cũng nên nhớ rằng, đôi lúc "giận quá cũng mất khôn" đấy bạn ạ.

Hầu hết đáp án bạn chọn là (C): Một đáp án khác nhưng do chính bạn tự nghĩ ra...Thì xin chúc mừng bạn, khả năng " tiềm tàng" của bạn chính là "bạn có một cái đầu biết đột phá và có thật nhiều sự sáng tạo" đấy. Bạn không thích sự áp đặt, bạn ghét sự nhàm chán...và chính điều ấy đang giúp bạn trở thành một con người thú vị hơn. Bạn ơi! Hãy cố gắng đừng để khả năng của bạn vừa mới được tìm ra...ngày mai sẽ bị "tàn (lụi) " liền nha.

Nguồn : Mực tím
Koruno
Super Moderacter
Super Moderacter
Koruno

Nam Tổng số bài gửi : 452
Birthday : 01/04/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 8:50 pm

Kết quả A:

Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì vậy nhỉ? Đó chính là việc bạn có thể "đứng vững trên dự luận xã hội" đấy. Bạn có khả năng làm hài hoà mọi thứ, bạn có thể điềm nhiên giải quyết mọi vấn đề sao cho thật thấu đáo nhất...Hãy cố gắng phát huy thế mạnh này của mình nhiều hơn nữa bạn nhé.

Sau nì tui tính làm luật sư bào chữa đấy
nhamhiem
Yuna Shiori
Admin
Admin
Yuna Shiori

Nữ Tổng số bài gửi : 1952
Birthday : 01/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 5:21 pm

Hầu hết đáp án bạn chọn là (C): Một đáp án khác nhưng do chính bạn tự nghĩ ra...Thì xin chúc mừng bạn, khả năng " tiềm tàng" của bạn chính là "bạn có một cái đầu biết đột phá và có thật nhiều sự sáng tạo" đấy. Bạn không thích sự áp đặt, bạn ghét sự nhàm chán...và chính điều ấy đang giúp bạn trở thành một con người thú vị hơn. Bạn ơi! Hãy cố gắng đừng để khả năng của bạn vừa mới được tìm ra...ngày mai sẽ bị "tàn (lụi) " liền nha.
https://syaoran.forum-viet.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 6:26 pm

Đa số đáp án bạn chọn là (A): Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì vậy nhỉ? Đó chính là việc bạn có thể "đứng vững trên dự luận xã hội" đấy. Bạn có khả năng làm hài hoà mọi thứ, bạn có thể điềm nhiên giải quyết mọi vấn đề sao cho thật thấu đáo nhất...Hãy cố gắng phát huy thế mạnh này của mình nhiều hơn nữa bạn nhé.
danisa12
S.Y.A.O.R.A.N
danisa12

Nữ Tổng số bài gửi : 2097
Birthday : 20/02/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 8:38 pm

====>ko phải đâu
sock
Yuna Shiori
Admin
Admin
Yuna Shiori

Nữ Tổng số bài gửi : 1952
Birthday : 01/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 11:29 pm

OMG
Có mìh Sak là khác người thoy seo
TT _____________________ TT
Aj cũa A hết
Có mìh Sak C
https://syaoran.forum-viet.com
Yuuki Hime
Super Moderacter
Super Moderacter
Yuuki Hime

Nữ Tổng số bài gửi : 1586
Birthday : 31/01/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 10:58 am

Phần lớn đáp án bạn chọn là (B): Bạn có đoán ra được khả năng "tiềm tàng" của mình là gì không? Bật mí nhé, đó chính là "sự phẫn nộ". Bạn rất nóng tính và có thể nổi cơn tan bành và giận dữ bất cứ lúc nào nếu ai đó chạm đúng cái "sự phẫn nộ" của bạn (nhiều khi cũng hơi vô cớ). Khả năng này cũng không có gì là xấu nếu bạn biết đặt nó vào trong trường hợp phải biết tức giận với chính mình chẳng hạn vì sao bạn cũng như bao người bình thường khác, nhưng bạn lại học quá kém...Để từ đó, nuôi chí "phục thù" và tự mình cố gắng vươn lên, học tốt hơn. Nhưng dù sao cũng nên nhớ rằng, đôi lúc "giận quá cũng mất khôn" đấy bạn ạ.

=> J nhảm dzạ?!Chả đúng j hết trơn,tui nóng tính hồi nào?Mà tui có học ngu hở trời? Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? 407498

@Sak:tui vs pà cùng khác ng nak Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? 321140
Prince_Ngok
Moderacter
Moderacter
Prince_Ngok

Nam Tổng số bài gửi : 468
Birthday : 27/06/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeFri Nov 27, 2009 9:29 pm

Ai tin trùi
Hinaguki
S.Y.A.O
Hinaguki

Nữ Tổng số bài gửi : 23
Birthday : 12/12/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 11:18 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?   Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì? I_icon_minitime

Khả năng "tiềm tàng" của bạn là gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sức mạnh tiềm ần của bạn
» Đọc "ấy" trong 5 phút
» Tìm người để "iu"
» [ NEWS ] Khổng Tú Quỳnh " yêu " Thiên Minh.
» Bão số 3:Thiệt hại nặng, nhiều người thương vong, mất tích